ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นภิสา ไวฑูรเกียรติ ได้รับเกียรติจากคณะศิลปศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ เชิญร่วมเข้าเฝ้าฯ รับเสด็จสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ในวาระครบรอบ 60 ปีคณะศิลปศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ เมื่อวันศุกร์ที่ 24 มีนาคม 2566 เวลา 09.00 น. ที่ผ่านมา ณ หอประชุมใหญ่ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ท่าพระจันทร์
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นภิสา ไวฑูรเกียรติ ได้รับเกียรติจากคณะศิลปศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ เชิญร่วมเข้าเฝ้าฯ รับเสด็จสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ในวาระครบรอบ 60 ปีคณะศิลปศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
![](https://www.socsci.nu.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/03/4E59D8AD-CB9D-4217-8085-13BB7AE180C6-768x1024.jpg)